ผู้เขียน หัวข้อ: เคลือบแก้วราคาพิเศษครับ เงายังกับแก้ว วิ้งๆ รับประกันความเงางามครับ  (อ่าน 15431 ครั้ง)

BIMMERRUSH

• Hero Member

LINE it!

เคลือบแก้วราคาพิเศษครับ เงายังกับแก้ว วิ้งๆ รับประกันความเงางามครับ  ราคาพิเศษสำหรับสมาชิก BIMMERRUSH.com เท่านั้นครับ น้ำยาคุณภาพเงางามทนทานไม่หลุดง่าย ความหนากำลังดีไม่บางหรือหนาไปซึ่งทำให้ได้ความเงางามที่สวยงามและติดทนนานมากๆครับ ขัดในห้องกระจกปลอดฝุ่น งานปราณีตเน้นทุกชิ้นส่วนครับ หรือหากไม่สะดวกมายินดีทำนอกสถานที่ได้ครับหากพื้นที่อำนวยลองโทรมาคุยกันก่อนครับ

แพคเกจสุดคุ้ม 3ปี (6 ครั้ง)  ทำซ้ำทุก6เดือน    พิเศษเพียง 15,000 บาท
แพคเกจสุดคุ้ม 5ปี (10ครั้ง)  ทำซ้ำทุก6เดือน   พิเศษเพียง 17,000 บาท
อยากลองครั้งเดียวก่อนก็โทรมาคุยกันได้ครับมีราคาพิเศษให้

นอกจากนี้ยังมีขัดเคลือบ น้ำยานำเข้าจากอเมริกา ราคาเริ่มต้นครั้งละ 1500 บาทครับหรือเป็นแพคเกจก็คุยกันได้ครับ
และยังมีเคลือบกันสนิมได้น้ำยาแบบใสไม่เลอะเทะรักษาใต้ท้องรถและชิ้นส่วนให้ปลอดสนิมและทำให้เครื่องเสียงให้คุณภาพเสียงที่เต็มอิ่มมากขึ้นอีกด้วย ราคาพิเศษแน่นอนสำหรับสมาชิก

ลองโทรมาคุยกันครับ 081-4326150 ลองมาลองคุยกันก่อนครับไม่ต้องเกรงใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2018, 11:53:55 PM โดย BIMMERRUSH »

CAPENTER.T

• New Bimmer
  • *
อยู่แถวไหน..ครับ 

BIMMERRUSH

สะดวกฝั่งธนครับ แต่นอกสถานที่ก็นัดทำได้เช่นกัน ลองโทรมาคุยกันก่อนครับเดี๋ยวหาจุดนัดทำให้ครับ ;D

CAPENTER.T

• *

E36M525848

• *
ร้านอยู่แถวไหนครับผม X-Trail รับทำไหมครับราคาเท่าไร ขอบคุณครับ

BIMMERRUSH

รับหมดครับ ฝั่งธนครับ ว่างๆแวะเข้ามาได้ครับ แต่โทรนัดล่วงหน้านิดนะครับ วันนึงรับได้แค่2คันครับ