ผู้เขียน หัวข้อ: สติ๊กเกอร์เว็บสามารถซื้อผ่าน Shopee ได้แล้วนะครับ !!!!  (อ่าน 2403 ครั้ง)

BIMMERRUSH

• Hero Member

LINE it!

ใครสนใจและไม่ทันคราวที่แล้ว สติ๊กเกอร์ลอตใหม่มาแล้วครับ 399บาท เท่านั้น!!! ใช้เนื้อสติ๊กเกอร์อย่างดีครับ เบื่อลอกได้ไม่ติดรถ เป็นสติ๊กเกอร์เมทัลลิคสะท้อนแสงหน่อยๆพองามครับ มีสติ๊กเกอร์ช่วยติดใสๆทับหน้าติดง่ายเล็งง่ายครับ  ทนทานนานหลายปี รายได้จะนำไปพัฒนาเว็บต่อไปครับ

1ชุด มี3ชิ้น  โดยช่องทางจำหน่ายมี2ช่องทางครับ

ใครสนใจหลังไมค์มาครับ inboxมาในเฟสบุคก็ได้ครับ  หรือทิ้งข้อความไว้ด้านล่างก็ได้ครับทีมงานจะติดต่อกลับไปครับ
โดยโอนชำระในราคา 350บาท รวมส่งครับ

หรือ

สามารถสั่งซื้อผ่าน Shopee ได้แล้ววันนี้ โดยกดได้ที่ลิ้งด้านล่างครับ
https://shopee.co.th/product/101643607/4609626947?smtt=0.0.9

เอาไปติดรถ BMW ของคุณกันนะครับ รับรองติดแล้วสวยแน่นอน  ;)

#BMW #BIMMERRUSH
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2020, 10:23:57 PM โดย BIMMERRUSH »

BIMMERRUSH

• Hero Member
ดันหน่อยครับ  ;D